ขอเชิญผู้มีจิตศรัทธาทุกท่านร่วมบริจาคหน้ากากอนามัย N95 เพื่อช่วยเหลือบุคลากรทางการแพทย์ในการดูแลผู้ป่วย Covid-19 หรือสามารถบริจาคสมทบทุน เพื่อการบริหารจัดการสถานการณ์การระบาดของโรคติดเชื้อ ไวรัสโคโรน่า 2019 (Covid-19) ให้กับศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจ ให้กับบุคลากรทางการแพทย์ในการปฏิบัติหน้าที่อย่างเข้มแข็งต่อไป
ทุกพลังแห่งการให้ยิ่งใหญ่เสมอ “ยิ่งให้ ยิ่งได้
![](https://pcmc.swu.ac.th/covid19/wp-content/uploads/2020/03/61771DF3-0F9A-4AC9-ACEC-9EE8CCAE8E1F-724x1024.jpeg)
![](https://pcmc.swu.ac.th/covid19/wp-content/uploads/2020/03/2A6475E2-D918-4FCC-895B-21FF63EFECCB-724x1024.jpeg)